
MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARULA CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA
KATIKA OFISI YA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI HALMASHAURI YA WILAYA
YA KARAGWE TAREHE 26.l0.202,,,,

AGENDA:
1. KUFUNGUA KIKAO.
2. KUSOMA NA KUTHIBITISHA AGENDA.

3. MIRADI YA UVIKO .19.

4, KUFUNGA KIKAO.

MAHUDHURIO:
NA. JINA CHEO

1. RAJABU KHASIMU M/KITI
2. MAGRETH BUKUKU KATIBU

3. ADAMU SALUM MJUMBE

4. KULWA MKWAMA MJUMBE

5. RWEYENDELA P. R MJUMBE

AGENDA.NA.1/26 I LO I 2021: KUFUNGUA KIKAO.
Mwenyekiti alifungua kikao muda wa saa 6:55 Mchana katika katika ofisi ya ununuzi na

Ugavi Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo kwa kuwakaribisha wajumbena kuwaeleza

kuwa hiki ni kikao cha dharula kwa sababu ya udharula wake hivyo nawakaribisha,

AG EN DA .NA.2 I 26 I tO I 2021 : KUSOMA NA KUTH IBITISHA AG EN DA.

Wajumbe wakasikiliza kwa makini agenda zikisomwa na katibu wa bodi ya zabuni.

Ndipo wajumbe wakaridhia agenda hizo zijadiliwe na kuwa agenda halali za kikao.

AGENDA.NA.3/ 26 I LO I 2021 : MIMDI YA UVIKO-19.
Mwenyekiti aliwajulisha wajumbe kuwa tumepokea fedha za ujenzi wa Miradi ya

UVIKO-19 kwa ajili ya ujenzi wa Vyumba vya Madarasa kwa shule za Msingi na

Sekondari jumla ya Tsh. 1,700,000,000.00
Hivyo, wajumbe kwa pamoja wakaishukuru serikali ndipo wakapendekeza na kupitisha

njia ya Force Akaunt itumike katika ujenzi wa miradi hii kwa sababu ya kupunguza

gharama za ujenzi pia jamii ishiriki katika usimamizi kwa maana ya kuunda kamati za

utekelezaji wa ujenzi.
AZlMlot 

, wajumbe kwa pamoja wakaridhia kuwa miradi yote ya uvlKo-lg ijengwe

kwa kutumia Force Account ili kunguza gharama za ujenzi lakini pia

tutatumia mafundi wengi na kumaliza haraka miradi hii.

AGENDA.NA.4/ 26 I LO I 2021 : KUFUNGA KIKAO.
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Mwenyekiti alifunga kikao muda wa saa 8:01 Alasiri kwa kuwatakia majukumu

mema yE-{ila siku wajumbe wote waliohudhuria kikao hiki.4S #-
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